ሙታይ CMTB1-63 3P MCB ሚኒአቸር ሰርኪዩት ብሬከር
የምርት ዝርዝሮች
CMTB1-63 አነስተኛ የወረዳ መቆራረጫ መሳሪያውን ከአጭር ዑደት እና ከመጠን በላይ ጭነት ሊከላከል ይችላል፣ እንዲሁም ለኃይል ስርዓት ተደጋጋሚ ሽግግር እና ልወጣ ሊያገለግል ይችላል። MCB እጅግ የላቀ መዋቅር ያለው፣ አፈጻጸም አስተማማኝ፣ ከፍተኛ የመሰባበር አቅም ያለው፣ የሚያምር መልክ ያለው ወዘተ ነው። ቅርፊቱ እና ክፍሎቹ የተፈጠሩት ከውጥረት መቋቋም እና ጠንካራ የእሳት መከላከያ ባህሪያትን ከሚሰጡ ቁሳቁሶች ነው።
| የምርት ስም | ኤምሲቢ ሚኒየቸር ሰርኪዩት ብሬከር |
| የሞዴል ቁጥር። | CMTB1-63 3P |
| መደበኛ | IEC60898-1 |
| የምስክር ወረቀት | CE |
| ደረጃ የተሰጠው የአሁኑ በ (A) | 1/2/3/4/5/6/8/10/13/16/20/25/32/40/50/63A |
| ዋልታዎች | 3P |
| ደረጃ የተሰጠው ቮልቴጅ Ue (V) | 400/415V |
| ደረጃ የተሰጠው ድግግሞሽ | ኤሲ 50/60Hz |
| ደረጃ የተሰጠው የአጭር ዑደት አቅም Icn | 3000A/4500A/6000A |
| ደረጃ የተሰጠው ግፊት የሚቋቋም ቮልቴጅ Uimp | 4000 ቮልት |
| የአካባቢ ሙቀት | -20℃~+40℃ |
| የፈጣን ልቀት አይነት | ሲዲ |
| ቀለም | ነጭ + ቀይ |
| አገልግሎት | የኦሪጂናል ዕቃ አምራች እና ኦዲኤም |
ኩርባ
ዋልታዎች
ጥቅም
1. አነስተኛ እና የታመቀ መጠን ያለው፣ ለመጫን ቀላል
2. የአጭር ጅረት፣ ከመጠን በላይ ጫና፣ ከፍተኛ የመሰብሰብ አቅም ባህሪ
3. ከኤሌክትሪክ ብልሽቶች አስተማማኝ ጥበቃ መስጠት የሚችል ሲሆን ዓለም አቀፍ የደህንነት መስፈርቶችን ለማሟላት ይፈተናሉ።
ማመልከቻ
የኤምሲቢ ምርቶች በህንፃ፣ በመኖሪያ ቤት፣ በኢንዱስትሪ አፕሊኬሽኖች እና በኤሌክትሪክ ኃይል ማስተላለፊያዎች በስፋት ጥቅም ላይ ይውላሉ።
ሌሎች
ማሸጊያ
በአንድ ውስጣዊ ሳጥን 4 ቁርጥራጮች፣ በአንድ ውጫዊ ሳጥን 60 ቁርጥራጮች።
በውጫዊ ሳጥን ውስጥ ያለው ልኬት፡ 41*21.5*41.5 ሴሜ
ዋና ገበያ
መካከለኛው ምስራቅ፣ አፍሪካ፣ ደቡብ ምስራቅ እስያ፣ ደቡብ አሜሪካ፣ የሩሲያ ገበያ።
ለምን እኛን ይምረጡ
መልእክትዎን እዚህ ይፃፉ እና ይላኩልን
ስልክ: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com













