CMTB1-63H 4P ከፍተኛ የመሰብሰብ አቅም ማክቢ አነስተኛ የወረዳ መሰባሰቢያ
የምርት ዝርዝሮች
CMTB1-63 አነስተኛ የወረዳ መቆራረጫ ጅረቱን ከአጭር ዑደት እና ከመጠን በላይ ጫና ሊከላከል ይችላል፣ እንዲሁም እንደ ተደጋጋሚ የኃይል ማስተላለፊያ እና ልወጣ ሊያገለግል ይችላል። አነስተኛ የወረዳ መቆራረጫ ከማንኛውም የኤሌክትሪክ ስርዓት አስፈላጊ አካል ሲሆን ከኤሌክትሪክ አደጋዎች አስተማማኝ ጥበቃ የሚሰጥ እና የኤሌክትሪክ ወረዳዎችን እና መሳሪያዎችን ደህንነቱ የተጠበቀ እና ቀልጣፋ አሠራር ያረጋግጣል።
| የምርት ስም | አነስተኛ የወረዳ መበታተን MCB |
| የሞዴል ቁጥር። | CMTB1-63 4P |
| መደበኛ | IEC60898-1 |
| የምስክር ወረቀት | CE |
| ደረጃ የተሰጠው የአሁኑ በ (A) | 1/2/3/4/5/6/8/10/13/16/20/25/32/40/50/63A |
| ዋልታዎች | 4P |
| ደረጃ የተሰጠው ቮልቴጅ Ue (V) | 400/415V |
| ደረጃ የተሰጠው ድግግሞሽ | ኤሲ 50/60Hz |
| ደረጃ የተሰጠው የአጭር ዑደት አቅም Icn | 6000A |
| ደረጃ የተሰጠው ግፊት የሚቋቋም ቮልቴጅ Uimp | 4000 ቮልት |
| የአካባቢ ሙቀት | -20℃~+40℃ |
| የፈጣን ልቀት አይነት | ሲዲ |
| ቀለም | ነጭ እና ግራጫ |
| አገልግሎት | የኦሪጂናል ዕቃ አምራች እና ኦዲኤም |
ዋልታዎች
ማመልከቻ
የኤምሲቢ ሚኒየቸር ሰርኩዊተር ሰባሪዎች በህንፃ፣ በመኖሪያ ቤት፣ በኢንዱስትሪ አፕሊኬሽኖች እና በኤሌክትሪክ ኃይል ማስተላለፊያዎች ላይ በስፋት ጥቅም ላይ ይውላሉ።
ጥቅም
1. የወረዳዎችን ከአጭር የወረዳ ፍሰት መከላከል
2. የወረዳዎችን ከመጠን በላይ ጭነት መከላከል
3. ከፍተኛ የመሰብሰብ አቅም
4. ጥሩ ዲዛይን እና ለመጫን ቀላል
ሌሎች
ማሸጊያ
በአንድ ውስጣዊ ሳጥን 3 ቁርጥራጮች፣ በአንድ ውጫዊ ሳጥን 60 ቁርጥራጮች።
በውጫዊ ሳጥን ውስጥ ያለው ልኬት፡ 41*21.5*41.5 ሴሜ
ጥያቄ እና መልስ
ሙታይ የ ISO 9001፣ ISO14001 የአስተዳደር ስርዓት የምስክር ወረቀቶችን የተቀበለ ሲሆን ምርቶቹ የ CCC፣ CE፣ CB ... ወዘተ የምስክር ወረቀቶችን ያልፋሉ።
ዋና ገበያ
ምርቶቹ በተለይም በመካከለኛው ምስራቅ፣ አፍሪካ፣ ደቡብ ምስራቅ እስያ፣ ደቡብ አሜሪካ እና ሩሲያ ገበያ በደንበኞች ዘንድ ተቀባይነት አላቸው።
1. ዋና ዋና ምርቶች፡ MCB፣ MCCB፣ ACB፣ RCBO፣ RCCB፣ ATS፣ ኮንታክተር... ወዘተ.
2. ከክፍሎች ምርት እስከ ምርቶች ስብሰባ፣ ሙከራ እና በመደበኛ ቁጥጥር ስር ያሉ የኢንዱስትሪ ሰንሰለት ተጠናቋል።
3. በ ISO 9001፣ ISO14001 የአስተዳደር ስርዓት የምስክር ወረቀቶች፣ ምርቶቹ በዓለም አቀፍ የምስክር ወረቀቶች CCC፣ CE፣ CB ብቁ ናቸው።
4. ፕሮፌሽናል ቴክኒካል ቡድን፣ የኦሪጂናል ዕቃ አምራች እና የኦዲኤም አገልግሎት መስጠት ይችላል፣ ተወዳዳሪ ዋጋ ሊያቀርብ ይችላል።
5. ፈጣን የማድረስ ጊዜ እና ጥሩ የሽያጭ አገልግሎት።
ስልክ: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com













