ሙታይ CMTB1-63 4P C Curve Mcb Miniature Circuit Brecker
የምርት ዝርዝሮች
የCMTB1-63 አነስተኛ የወረዳ መቆራረጫ ከአጭር ወረዳዎች እና ከመጠን በላይ ጫናዎች ጥበቃ ይሰጣል፣ እንዲሁም ለተደጋጋሚ የኃይል ስርዓት ዝውውሮች እና ልወጣዎች ሊያገለግል ይችላል። የላቀ የመዋቅር ዲዛይን፣ አስተማማኝ አፈጻጸም፣ ከፍተኛ የመሰባበር አቅም እና የሚያምር መልክ ያለው MCB ከፍተኛ ጥራት ያለው ምርት ነው። ቅርፊቱ እና ክፍሎቹ ጠንካራ የመተጣጠፍ እና የእሳት መከላከያ ባህሪያት ካላቸው ቁሳቁሶች የተገነቡ ናቸው።
| የምርት ስም | ኤምሲቢ |
| የሞዴል ቁጥር። | CMTB1-63 4P |
| መደበኛ | IEC60898-1 |
| የምስክር ወረቀት | CE |
| ደረጃ የተሰጠው የአሁኑ በ (A) | 4/5/6/8/10/13/16/20/25/32/40/50/63A |
| ዋልታዎች | 4P |
| ደረጃ የተሰጠው ቮልቴጅ Ue (V) | 400/415V |
| ደረጃ የተሰጠው ድግግሞሽ | ኤሲ 50/60Hz |
| ደረጃ የተሰጠው የአጭር ዑደት አቅም Icn | 3000A/4500A |
| ደረጃ የተሰጠው ግፊት የሚቋቋም ቮልቴጅ Uimp | 4000 ቮልት |
| የአካባቢ ሙቀት | -20℃~+40℃ |
| የፈጣን ልቀት አይነት | C |
| ቀለም | ነጭ + ቀይ |
| አገልግሎት | የኦሪጂናል ዕቃ አምራች እና ኦዲኤም |
ኩርባ
ዋልታዎች
ጥቅም
1. የወረዳዎችን ከአጭር የወረዳ ፍሰት መከላከል
2. የወረዳዎችን ከመጠን በላይ ጭነት መከላከል
3. ጥሩ ዲዛይን እና ለመጫን ቀላል
ማመልከቻ
ኤምሲቢ በህንፃ፣ በመኖሪያ ቤት፣ በኢንዱስትሪ አፕሊኬሽኖች፣ በኤሌክትሪክ ኃይል ማስተላለፊያ ወዘተ በስፋት ጥቅም ላይ ይውላል።
ሌሎች
ማሸጊያ
በአንድ ውስጣዊ ሳጥን 3 ቁርጥራጮች፣ በአንድ ውጫዊ ሳጥን 60 ቁርጥራጮች።
በውጫዊ ሳጥን ውስጥ ያለው ልኬት፡ 22*8.2*8 ሴሜ
ዋና ገበያ
መካከለኛው ምስራቅ፣ አፍሪካ፣ ደቡብ ምስራቅ እስያ፣ ደቡብ አሜሪካ፣ ሩሲያ ገበያ...ወዘተ
ጥያቄ እና መልስ
ኤምሲቢ እንደ CCC፣ CE እና CB ባሉ ዓለም አቀፍ የምስክር ወረቀቶች የተመሰከረላቸው ሲሆን በ ISO 9001 እና ISO 14001 የአስተዳደር ስርዓት የምስክር ወረቀቶች የተደገፉ ናቸው።
ለምን እኛን ይምረጡ
መልእክትዎን እዚህ ይፃፉ እና ይላኩልን
ስልክ: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com













