ሙታይ CMTB1LE-63 4P ቀሪ የአሁኑ የሚሰራ የወረዳ መቆራረጫ RCBO
የምርት ዝርዝሮች
CMTB1LE-63 የቀሪ የኤሌክትሪክ ኃይል ማመንጫ ሰርኪዩት ብሬክ ሰዎችን እና ኃይልን ከኤሌክትሪክ ድንጋጤ፣ ከአጭር ዑደት እና ከመጠን በላይ ጭነት ጉድለቶች ሊጠብቅ ይችላል። RCBO በዋናነት በንግድ እና በመኖሪያ ሕንፃዎች ውስጥ ጥቅም ላይ ይውላል።
ከ IEC61009-1 መስፈርት ጋር ይጣጣማል።
| የምርት ስም | የቀረው የአሁኑ የሚሰራ የወረዳ መቆራረጫ |
| የሞዴል ቁጥር | CMTB1LE-63 4P |
| መደበኛ | IEC61009-1 |
| ደረጃ የተሰጠው የአሁኑ በ (A) | 1/2/3/4/5/6/8/10/13/16/20/25/32/40/50/63A |
| ዋልታዎች | 4P |
| ደረጃ የተሰጠው ቮልቴጅ Ue (V) | 400 ቮልት |
| ደረጃ የተሰጠው ድግግሞሽ | ኤሲ 50/60Hz |
| ደረጃ የተሰጠው የአጭር ዑደት አቅም Icn | 3000A/4500A/6000A |
| ደረጃ የተሰጠው ግፊት የሚቋቋም ቮልቴጅ Uimp | 4000 ቮልት |
| የአካባቢ ሙቀት | -20℃~+40℃ |
| የፈጣን ልቀት አይነት | ሲ ወይም ዲ |
| የተገመተው የቀረው የአሠራር ፍሰት በ | 30mA፣50mA፣75mA፣100mA |
ኩርባ
የውጤት እና የመጫኛ ልኬት (ሚሜ)
ጥቅም
1. የአጭር ዑደት ጅረት እና ከመጠን በላይ ጭነት ጅረት ጥበቃ
2. ከኤሌክትሪክ ድንጋጤዎች መከላከል፡- የተረፈ የኤሌክትሪክ ዑደት ማብሪያ / ማጥፊያ / የኤሌክትሪክ ንዝረት ወደ መሬት በሚፈሰው የኤሌክትሪክ ፍሰት ምክንያት የሚከሰቱ የኤሌክትሪክ ብልሽቶችን ፈልጎ ያቋርጣል፣ ይህም የኤሌክትሪክ ንዝረትን እና የኤሌክትሪክ መቆራረጥን ይከላከላል።
3. ፈጣን የምላሽ ጊዜ፡- እነዚህ ብሬከሮች የኤሌክትሪክ ችግር ሲገኝ፣ ብዙ ጊዜ በሰከንድ ውስጥ በፍጥነት እንዲንቀጠቀጡ የተነደፉ ናቸው።
ዋልታዎች
ማመልከቻ
የኤምሲቢ ሚኒየቸር ሰርኩዊተር ሰባሪዎች በህንፃ፣ በመኖሪያ ቤት፣ በኢንዱስትሪ አፕሊኬሽኖች እና በኤሌክትሪክ ኃይል ማስተላለፊያዎች ላይ በስፋት ጥቅም ላይ ይውላሉ።
ሌሎች
ማሸጊያ
በአንድ ውስጣዊ ሳጥን 1 pcs፣ በአንድ ውጫዊ ሳጥን 20 pcs።
በውጫዊ ሳጥን ውስጥ ያለው ልኬት፡ 41*21.5*41.5 ሴሜ
ዋና ገበያ
ሙታይ ኤሌክትሪክ በመካከለኛው ምስራቅ፣ በአፍሪካ፣ በደቡብ ምስራቅ እስያ፣ በደቡብ አሜሪካ እና በሩሲያ ወዘተ ገበያዎችን በማቅረብ ላይ ልዩ ትኩረት ሰጥቷል።
ለምን እኛን ይምረጡ
ስልክ: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com












