CMTB1-63 1P 10A 16A 20A 25A 32A MCB ሚኒቴቸር ሰርኪዩት ብሬከር
የምርት ዝርዝሮች
CMTB1-63 አነስተኛ የወረዳ መቆራረጫ አጭር የወረዳ እና ከመጠን በላይ ጭነት መከላከያ ተግባር አለው፣ እንዲሁም እንደ ተደጋጋሚ የኃይል ማስተላለፊያ እና የመቀየር ስርዓት ሊያገለግል ይችላል። MCB የላቀ መዋቅር፣ አፈጻጸም አስተማማኝ፣ ከፍተኛ የመሰባበር አቅም፣ የሚያምር መልክ ወዘተ ባህሪያት አሉት። ቅርፊቱ እና ክፍሎቹ ከውጥረት መቋቋም እና ጠንካራ የእሳት መከላከያ ባህሪ ካለው ቁሳቁስ የተሠሩ ናቸው።
| የምርት ስም | ኤምሲቢ |
| የሞዴል ቁጥር። | CMTB1-63 1P |
| መደበኛ | IEC60898-1 |
| የምስክር ወረቀት | CE |
| ደረጃ የተሰጠው የአሁኑ በ (A) | 1-63A |
| ዋልታዎች | 1P |
| ደረጃ የተሰጠው ቮልቴጅ Ue (V) | 230/240/400/415V |
| ደረጃ የተሰጠው ድግግሞሽ | ኤሲ 50/60Hz |
| ደረጃ የተሰጠው የአጭር ዑደት አቅም Icn | 3000A/4500A/6000A |
| ደረጃ የተሰጠው ግፊት የሚቋቋም ቮልቴጅ Uimp | 4000 ቮልት |
| የአካባቢ ሙቀት | -20℃~+40℃ |
| የፈጣን ልቀት አይነት | የC ዓይነት ወይም የD ዓይነት |
| ቀለም | ነጭ |
| አገልግሎት | የኦሪጂናል ዕቃ አምራች እና ኦዲኤም |
ኩርባ
ዋልታዎች
ጥቅም
1. የወረዳዎችን ከአጭር የወረዳ ፍሰት መከላከል
2. የወረዳዎችን ከመጠን በላይ ጭነት መከላከል
3. ጥሩ ዲዛይን እና ለመጫን ቀላል
ማመልከቻ
የኤምሲቢ አነስተኛ የወረዳ ማከፋፈያዎች በህንፃ፣ በመኖሪያ ቤት፣ በኢንዱስትሪ አፕሊኬሽኖች፣ በኤሌክትሪክ ኃይል ማስተላለፊያ ወዘተ በስፋት ጥቅም ላይ ይውላሉ
ሌሎች
ማሸጊያ
በአንድ ውስጣዊ ሳጥን 12 ቁርጥራጮች፣ በአንድ ውጫዊ ሳጥን 240 ቁርጥራጮች።
በውጫዊ ሳጥን ውስጥ ያለው ልኬት፡ 41*21.5*41.5 ሴሜ
ዋና ገበያ
መካከለኛው ምስራቅ፣ አፍሪካ፣ ደቡብ ምስራቅ እስያ፣ ደቡብ አሜሪካ፣ ሩሲያ ገበያ... ወዘተ
ለምን እኛን ይምረጡ
መልእክትዎን እዚህ ይፃፉ እና ይላኩልን
ስልክ: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com













