ሙታይ CMTB1LE-63 3P ቀሪ የአሁኑ የሚሰራ የወረዳ መቆራረጫ RCBO
የምርት ዝርዝሮች
ከመጠን በላይ የኤሌክትሪክ ኃይል መከላከያ (RCBO) ያለው ቀሪ የኤሌክትሪክ ኃይል መቆጣጠሪያ መሳሪያ የሪዚድ ጅረት መሳሪያ (RCD) እና አነስተኛ የኤሌክትሪክ ኃይል መቆጣጠሪያ መሳሪያ (MCB) ተግባራትን በአንድ ክፍል ውስጥ የሚያጣምር የኤሌክትሪክ ደህንነት መሳሪያ ነው።
CMTB1LE-63 የቀረው የኤሌክትሪክ ኃይል ማመንጫ ሰርኪዩት ብሬክ ሰዎችን እና ኃይልን ከኤሌክትሪክ ድንጋጤ፣ ከአጭር ዑደት እና ከመጠን በላይ ጭነት ጉድለቶች ሊጠብቅ ይችላል። RCBO በዋናነት በንግድ እና በመኖሪያ ሕንፃዎች ውስጥ ጥቅም ላይ ይውላል። ከ IEC61009-1 መስፈርት ጋር ይጣጣማል።
| የምርት ስም | የRCBO ቀሪ የአሁኑ የሚሰራ የወረዳ መቆራረጥ |
| የሞዴል ቁጥር | CMTB1LE-63 3P |
| መደበኛ | IEC61009-1 |
| ደረጃ የተሰጠው የአሁኑ በ (A) | 1/2/3/4/5/6/8/10/13/16/20/25/32/40/50/63A |
| ዋልታዎች | 3P |
| ደረጃ የተሰጠው ቮልቴጅ Ue (V) | 400 ቮልት |
| ደረጃ የተሰጠው ድግግሞሽ | ኤሲ 50/60Hz |
| ደረጃ የተሰጠው የአጭር ዑደት አቅም Icn | 3000A/4500A/6000A |
| ደረጃ የተሰጠው ግፊት የሚቋቋም ቮልቴጅ Uimp | 4000 ቮልት |
| የአካባቢ ሙቀት | -20℃~+40℃ |
| የፈጣን ልቀት አይነት | ሲዲ |
| የተገመተው የቀረው የአሠራር ፍሰት በ | 30mA፣50mA፣75mA፣100mA |
ኩርባ
የውጤት እና የመጫኛ ልኬት (ሚሜ)
ጥቅም
1. የወረዳዎችን ከአጭር የወረዳ ፍሰት፣ ከመጠን በላይ ጭነት እና የምድር መፍሰስ ጥበቃ መከላከል
2. ለመጫን ቀላል፡- RCBOዎች በተለምዶ የታመቁ እና ለመጫን ቀላል ናቸው፣ ይህም በትናንሽ ቦታዎች ወይም ጠባብ ቦታዎች ላይ ለመጠቀም ተስማሚ ያደርጋቸዋል።
ዋልታዎች
ማመልከቻ
የኤምሲቢ ሚኒየቸር ሰርኩዊተር ሰባሪዎች በህንፃ፣ በመኖሪያ ቤት፣ በኢንዱስትሪ አፕሊኬሽኖች እና በኤሌክትሪክ ኃይል ማስተላለፊያዎች ላይ በስፋት ጥቅም ላይ ይውላሉ።
ሌሎች
ማሸጊያ
በአንድ ውስጣዊ ሳጥን 2 ቁርጥራጮች፣ በአንድ ውጫዊ ሳጥን 40 ቁርጥራጮች።
በውጫዊ ሳጥን ውስጥ ያለው ልኬት፡ 41*21.5*41.5 ሴሜ
ዋና ገበያ
የMUTAI ኤሌክትሪክ ትኩረት በመካከለኛው ምስራቅ፣ አፍሪካ፣ ደቡብ ምስራቅ እስያ፣ ደቡብ አሜሪካ፣ ሩሲያ ገበያ ላይ።
ለምን እኛን ይምረጡ
ስልክ: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com













