ሙታይ CMTB1LE-63 2P ቀሪ የአሁኑ የሚሰራ የወረዳ መቆራረጫ RCBO
የምርት ዝርዝሮች
RCBO በመሬት ላይ ባሉ ጉድለቶች እና ከመጠን በላይ በሆኑ ጅረቶች ምክንያት ከሚከሰቱ የኤሌክትሪክ ንዝረት እና የእሳት አደጋዎች ይከላከላል። በመሬት ላይ የሚፈጠረውን የጅረት ፍሰት ይለያል እና ያቋርጣል፣ በተለምዶ እንደ ቀሪ ጅረቶች በመባል የሚታወቀው፣ ይህም በተበላሸ ሽቦ፣ በተበላሸ መከላከያ ወይም በተበላሸ የኤሌክትሪክ መሳሪያዎች ምክንያት ሊከሰት ይችላል። በተጨማሪም፣ በአጭር ጅረቶች ወይም ከመጠን በላይ ጅረቶች ምክንያት ሊከሰት ከሚችል ከመጠን በላይ ጅረቶች ይከላከላል።
RCBOዎች በመኖሪያ ቤቶችና በንግድ ሕንፃዎች እንዲሁም በኢንዱስትሪ አፕሊኬሽኖች ውስጥ በብዛት ጥቅም ላይ ይውላሉ። በተለይም እንደ ወጥ ቤቶች፣ መታጠቢያ ቤቶች እና የኤሌክትሪክ መሳሪያዎች ከውሃ ጋር ሊገናኙ በሚችሉባቸው ሌሎች ቦታዎች ላይ እንደ ኩሽናዎች፣ መታጠቢያ ቤቶች እና ሌሎችም ያሉ የግለሰብ የወረዳ ጥበቃ በሚያስፈልግባቸው ሁኔታዎች ውስጥ ጠቃሚ ናቸው።
| የምርት ስም | የRCBO ቀሪ የአሁኑ የሚሰራ የወረዳ መቆራረጥ |
| የሞዴል ቁጥር | CMTB1LE-63 2P |
| መደበኛ | IEC61009-1 |
| ደረጃ የተሰጠው የአሁኑ በ (A) | 1/2/3/4/5/6/8/10/13/16/20/25/32/40/50/63A |
| ዋልታዎች | 2P |
| ደረጃ የተሰጠው ቮልቴጅ Ue (V) | 230 ቮልት |
| ደረጃ የተሰጠው ድግግሞሽ | ኤሲ 50/60Hz |
| ደረጃ የተሰጠው የአጭር ዑደት አቅም Icn | 3000A/4500A/6000A |
| ደረጃ የተሰጠው ግፊት የሚቋቋም ቮልቴጅ Uimp | 4000 ቮልት |
| የአካባቢ ሙቀት | -20℃~+40℃ |
| የፈጣን ልቀት አይነት | ሲዲ |
| የተገመተው የቀረው የአሠራር ፍሰት በ | 30mA፣50mA፣75mA፣100mA |
ኩርባ
የውጤት እና የመጫኛ ልኬት (ሚሜ)
ጥቅም
1. የወረዳዎችን ከአጭር የወረዳ ፍሰት መከላከል
2. የወረዳዎችን ከመጠን በላይ ጭነት መከላከል
3. የመሬት ፍሳሽ መከላከያ ጥበቃ
ዋልታዎች
ማመልከቻ
ኤምሲቢ በህንፃ፣ በመኖሪያ ቤት፣ በኢንዱስትሪ አፕሊኬሽኖች እና በኤሌክትሪክ ኃይል ማስተላለፊያዎች በስፋት ጥቅም ላይ ይውላል።
ሌሎች
ማሸጊያ
በአንድ ውስጣዊ ሳጥን 3 ቁርጥራጮች፣ በአንድ ውጫዊ ሳጥን 60 ቁርጥራጮች።
በውጫዊ ሳጥን ውስጥ ያለው ልኬት፡ 41*21.5*41.5 ሴሜ
ዋና ገበያ
መካከለኛው ምስራቅ፣ አፍሪካ፣ ደቡብ ምስራቅ እስያ፣ ደቡብ አሜሪካ፣ ሩሲያ ገበያ... ወዘተ
ስልክ: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com












