MUTAI CMTB1LE-63 1P N የቀረው የአሁኑ የሚሰራ የወረዳ መቆራረጫ RCBO
የምርት ዝርዝሮች
CMTB1LE-63 የተረፈ የኤሌክትሪክ ኃይል ማመንጫ ሰርኪዩት ብሬክ ሰዎችን እና ኃይልን ከኤሌክትሪክ ድንጋጤ፣ ከአጭር ዑደት እና ከመጠን በላይ ጭነት ጉድለቶች ሊጠብቅ ይችላል። RCBO በዋናነት በንግድ እና በመኖሪያ ሕንፃዎች ውስጥ ጥቅም ላይ ይውላል። ከ IEC61009-1 መስፈርት ጋር ይጣጣማል።
CMTB1LE-63 RCBO ለ AC50/60HZ፣ ደረጃ የተሰጠው ቮልቴጅ 230V/240V/400V/415V እና ደረጃ የተሰጠው ጅረት እስከ 63A ድረስ ተፈጻሚ ይሆናል።
| የምርት ስም | አርሲቢኦ |
| የሞዴል ቁጥር | CMTB1LE-63 1P+N |
| መደበኛ | IEC61009-1 |
| ደረጃ የተሰጠው የአሁኑ በ (A) | 1/2/3/4/5/6/8/10/13/16/20/25/32/40/50/63A |
| ዋልታዎች | 1ፒ+ኤን |
| ደረጃ የተሰጠው ቮልቴጅ Ue (V) | 230 ቮልት |
| ደረጃ የተሰጠው ድግግሞሽ | ኤሲ 50/60Hz |
| ደረጃ የተሰጠው የአጭር ዑደት አቅም Icn | 3000A/4500A/6000A |
| ደረጃ የተሰጠው ግፊት የሚቋቋም ቮልቴጅ Uimp | 4000 ቮልት |
| የአካባቢ ሙቀት | -20℃~+40℃ |
| የፈጣን ልቀት አይነት | ሲዲ |
| የተገመተው የቀረው የአሠራር ፍሰት በ | 30mA፣50mA፣75mA፣100mA |
ኩርባ
የውጤት እና የመጫኛ ልኬት (ሚሜ)
ጥቅም
1. የወረዳዎችን ከአጭር ዑደት፣ ከመጠን በላይ ጫና እና ከመሬት መፍሰስ መጠበቅ
2. ቀላል መጫኛ፡ የቀሩት የአሁን የወረዳ ማከፋፈያዎች በማንኛውም የወረዳ ማከፋፈያ ፓነል ወይም በኤሌክትሪክ ሳጥን ውስጥ ሊጫኑ ይችላሉ፣ ይህም ለመጫን ቀላል ያደርገዋል።
3. ስሜታዊነት፡- ወደ መሬት የሚፈሰውን አነስተኛ መጠን ያለው የጅረት መፍሰስ እንኳን መለየት ይችላሉ
ዋልታዎች
ማመልከቻ
የኤምሲቢ ሚኒየቸር ሰርኩዊተር ሰባሪዎች በህንፃ፣ በመኖሪያ ቤት፣ በኢንዱስትሪ አፕሊኬሽኖች እና በኤሌክትሪክ ኃይል ማስተላለፊያዎች ላይ በስፋት ጥቅም ላይ ይውላሉ።
ሌሎች
ማሸጊያ
በአንድ ውስጣዊ ሳጥን 4 ቁርጥራጮች፣ በአንድ ውጫዊ ሳጥን 80 ቁርጥራጮች።
በውጫዊ ሳጥን ውስጥ ያለው ልኬት፡ 41*21.5*41.5 ሴሜ
ዋና ገበያ
የMUTAI ኤሌክትሪክ ትኩረት በመካከለኛው ምስራቅ፣ አፍሪካ፣ ደቡብ ምስራቅ እስያ፣ ደቡብ አሜሪካ፣ ሩሲያ ገበያ ላይ።
ለምን እኛን ይምረጡ
ስልክ: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com












