CMTB1-63DC 3P ዲሲ ሶላር ኤምሲቢ ሚኒአቸር ሰርክዩት ብሬክ
የምርት ዝርዝሮች
CMTB1-63 DC MCB አነስተኛ የወረዳ መቆራረጫ በተለያዩ መጠኖች እና ደረጃዎች ይገኛሉ፣ እና የፀሐይ ኃይል ስርዓቶችን፣ የባትሪ ምትኬ ስርዓቶችን፣ የባህር እና የመኪና ስርዓቶችን እና የኢንዱስትሪ ማሽነሪዎችን ጨምሮ በተለያዩ አፕሊኬሽኖች ውስጥ ጥቅም ላይ ሊውሉ ይችላሉ።
የዲሲ ኤምሲቢ የቮልቴጅ ሁኔታዎች በአጠቃላይ ከዲሲ 12V-1000V የሚመነጩ ሲሆን ደረጃ የተሰጠው ጅረት ደግሞ እስከ 63A ሊደርስ ይችላል።
| መደበኛ | IEC/EN 60947-2 |
| ደረጃ የተሰጠው የአሁኑ በ (A) | 1A- 63A |
| ዋልታዎች | 3 |
| ደረጃ የተሰጠው ቮልቴጅ Ue (V) | 750 ቮልት |
| ደረጃ የተሰጠው ድግግሞሽ | 50/60Hz |
| ደረጃ የተሰጠው የአጭር ዑደት አቅም Icn | 6000A |
| የአካባቢ ሙቀት | -20℃~+70℃ |
| የኩርባ አይነት | ሲ |
| የብክለት ዲግሪ | 3 |
| ከፍታ | ≤ 2000ሜ |
| ከፍተኛው የሽቦ አቅም | 25 ሜትር |
| ጭነት | 35ሚሜ የዲን ባቡር |
| የመስመር ገቢ አይነት | ቶፕ |
ጥቅም
1. ከመጠን በላይ ጭነት እና አጭር ዑደት መከላከል
2. የትሪፒንግ ባህሪያት፡ የዲሲ ኤምሲቢዎች ከኤሲ ኤምሲቢዎች ጋር ሲነፃፀሩ የዲሲ ቮልቴጅ ልዩነት ስላላቸው የተለየ የመሪነት ባህሪ አላቸው።
3. የቮልቴጅ ደረጃ፡ የዲሲ ኤምሲቢዎች በተለይ ለዲሲ ወረዳዎች የቮልቴጅ ደረጃ አላቸው፣ በተለይም ከ12 ቮልት እስከ 1000 ቮልት ዲሲ።
4.የአርክ መቆራረጥ፡ የዲሲ ኤምሲቢዎች ከኤሲ ቅስ በተለየ መንገድ የሚሰሩ የዲሲ ቅስቶችን ለማቋረጥ የተነደፉ ናቸው።
ዋልታዎች
ማመልከቻ
የዲሲ ኤምሲቢ አነስተኛ የወረዳ መከፋፈያዎች እንደ አዲስ ኃይል፣ የፀሐይ ኃይል ማመንጫ፣ የኃይል ማመንጫዎች እና የኢንዱስትሪ ተቋማት ባሉ አንዳንድ ቀጥተኛ የኤሌክትሪክ ኃይል ስርዓቶች ውስጥ በስፋት ጥቅም ላይ ይውላሉ።
ሌሎች
ማሸጊያ
በአንድ ውስጣዊ ሳጥን 4 ቁርጥራጮች፣ በአንድ ውጫዊ ሳጥን 80 ቁርጥራጮች።
በውጫዊ ሳጥን ውስጥ ያለው ልኬት፡ 41*21.5*41.5 ሴሜ
ጥያቄ እና መልስ
በ ISO 9001፣ ISO14001 የአስተዳደር ስርዓት የምስክር ወረቀቶች፣ ምርቶቹ በዓለም አቀፍ የምስክር ወረቀቶች CCC፣ CE፣ CB ብቁ ናቸው።
ዋና ገበያ
የMUTAI ኤሌክትሪክ ትኩረት በመካከለኛው ምስራቅ፣ አፍሪካ፣ ደቡብ ምስራቅ እስያ፣ ደቡብ አሜሪካ፣ ሩሲያ ገበያ ላይ።
ለምን እኛን ይምረጡ
ስልክ: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com











