CMTB1-63DC 2P DC MCB ሚኒቴቸር ሰርኪዩት ብሬክ
የምርት ዝርዝሮች
CMTB1-63 ዲሲ ኤምሲቢ አነስተኛ የወረዳ መቆራረጫ የኤሌክትሪክ እቃዎችን እና ሌሎች የጭነት መሳሪያዎችን ከመጠን በላይ ጭነት እና የአጭር ዑደት ችግሮች ሊከላከል እና የወረዳውን ደህንነት ሊጠብቅ ይችላል። አብዛኛው የዲሲ ኤምሲቢ እንደ የፀሐይ ኃይል ስርዓቶች፣ የባትሪ ምትኬ ስርዓቶች፣ አዲስ ኃይል፣ ወዘተ ያሉ ቀጥተኛ የኤሌክትሪክ ኃይል ስርዓቶችን ይጠቀማል።
የዲሲ ሚኒቴሪያል ሰርኪዩት ብሬከርስ የዲሲ ሰርኪዩቶችን ከኤሌክትሪክ ብልሽቶች ለመጠበቅ አስተማማኝ እና ወጪ ቆጣቢ መፍትሄ ሲሆን፣ የታመቀ መጠናቸው፣ ፈጣን መቆራረጥ እና ከፍተኛ የመሰብሰብ አቅማቸው በተለያዩ አፕሊኬሽኖች ውስጥ ተወዳጅ ምርጫ ያደርጋቸዋል።
የዲሲ ኤምሲቢ የቮልቴጅ ሁኔታዎች በአጠቃላይ ከዲሲ 12V-1000V የሚመነጩ ሲሆን ደረጃ የተሰጠው ጅረት ደግሞ እስከ 63A ሊደርስ ይችላል።
| መደበኛ | IEC/EN 60947-2 |
| ደረጃ የተሰጠው የአሁኑ በ (A) | 1/2/3/4/5/6/8/10/13/16/20/25/32/40/50/63A |
| ዋልታዎች | 2P |
| ደረጃ የተሰጠው ቮልቴጅ Ue (V) | 500 ቮልት |
| ደረጃ የተሰጠው ድግግሞሽ | 50/60Hz |
| ደረጃ የተሰጠው የአጭር ዑደት አቅም Icn | 6000A |
| የአካባቢ ሙቀት | -20℃~+70℃ |
| የኩርባ አይነት | ሲ |
| የብክለት ዲግሪ | 3 |
| ከፍታ | ≤ 2000ሜ |
| ከፍተኛው የሽቦ አቅም | 25 ሜትር |
| ጭነት | 35ሚሜ የዲን ባቡር |
| የመስመር ገቢ አይነት | ቶፕ |
ጥቅም
1. ፈጣን መንሸራተት፡ የዲሲ ኤምሲቢዎች የኤሌክትሪክ ብልሽት ሲከሰት በፍጥነት እንዲደናቀፉ የተነደፉ ሲሆን ይህም በመሳሪያዎች እና በሽቦዎች ላይ ጉዳት እንዳይደርስ ለመከላከል ይረዳል።
2. ከፍተኛ የመሰብሰብ አቅም፡ የዲሲ ኤምሲቢዎች በተለያዩ የመሰብሰብ አቅም ይገኛሉ፣ ይህም ማለት ከፍተኛ የኤሌክትሪክ ኃይልን ሳይደናቀፉ መቋቋም ይችላሉ ማለት ነው።
3. አስተማማኝ አፈጻጸም፡ የዲሲ ኤምሲቢዎች (DC MCBs) ለረጅም ጊዜ አገልግሎት አስተማማኝ እና ወጥ የሆነ አፈጻጸም ለማቅረብ የተነደፉ ሲሆን ይህም የጥገና እና የመተኪያ ወጪዎችን ለመቀነስ ይረዳል።
4. ቀላል መጫኛ፡ የዲሲ ኤምሲቢዎች በቀላሉ ለመጫን የተነደፉ ሲሆኑ በዲን ራይል ላይ ወይም በቀጥታ በፓነል ላይ ሊጫኑ ይችላሉ።
ዋልታዎች
ማመልከቻ
የዲሲ ኤምሲቢ ሚኒየቸር ሰርኪዩት ብሬከርስ ኤምሲቢ እንደ አዲስ ኢነርጂ፣ የፀሐይ ኃይል ማመንጫ (ሶላር PV)፣ ወዘተ ባሉ አንዳንድ ቀጥተኛ የኤሌክትሪክ ኃይል ስርዓቶች ውስጥ በስፋት ጥቅም ላይ ይውላሉ።
ሌሎች
ማሸጊያ
በአንድ ውስጣዊ ሳጥን 6 ቁርጥራጮች፣ በአንድ ውጫዊ ሳጥን 120 ቁርጥራጮች።
በውጫዊ ሳጥን ውስጥ ያለው ልኬት፡ 41*21.5*41.5 ሴሜ
ጥያቄ እና መልስ
በ ISO 9001፣ ISO14001 የአስተዳደር ስርዓት የምስክር ወረቀቶች፣ ምርቶቹ በዓለም አቀፍ የምስክር ወረቀቶች CCC፣ CE፣ CB ብቁ ናቸው።
ዋና ገበያ
የMUTAI ኤሌክትሪክ ትኩረት በመካከለኛው ምስራቅ፣ አፍሪካ፣ ደቡብ ምስራቅ እስያ፣ ደቡብ አሜሪካ፣ ሩሲያ ገበያ ላይ።
ለምን እኛን ይምረጡ
1. የኤምሲቢ፣ ኤምሲሲቢ፣ ኤሲቢ፣ RCBO፣ RCCB፣ ATS፣ ኮንታክተር... ወዘተ ምርቶችን በማምረት ከ10 ዓመታት በላይ ልምድ ያለው።
2. ከክፍሎች ምርት እስከ ምርቶች ስብሰባ፣ ሙከራ እና በመደበኛ ቁጥጥር ስር ያሉ የኢንዱስትሪ ሰንሰለት ተጠናቋል።
3. በ ISO 9001፣ ISO14001 የአስተዳደር ስርዓት የምስክር ወረቀቶች፣ ምርቶቹ በዓለም አቀፍ የምስክር ወረቀቶች CCC፣ CE፣ CB ብቁ ናቸው።
4. ፕሮፌሽናል ቴክኒካል ቡድን፣ የኦሪጂናል ዕቃ አምራች እና የኦዲኤም አገልግሎት መስጠት ይችላል፣ ተወዳዳሪ ዋጋ ሊያቀርብ ይችላል።
5. ፈጣን የማድረስ ጊዜ እና ጥሩ የሽያጭ አገልግሎት።
ስልክ: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com










